Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ security uncooled infrared camera module ] trận đấu 346 các sản phẩm.
Lõi camera nhiệt 3 trục LWIR với dải quang phổ 8 ~ 14μM dành cho rô-bốt
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Lõi camera LWIR hình ảnh nhiệt rõ ràng với đầu dò hồng ngoại 640x512 12μM
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Lõi camera nhiệt RS232 LWIR ngoài trời 640x512 để giám sát an ninh
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Camera nhiệt gắn trên xe hồng ngoại Chống lóa với cảnh báo thông minh
| Nghị quyết: | 384x288/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Máy ảnh thị giác ban đêm nhiệt LWIR 384x288 17μm
| Nghị quyết: | 384x288/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Đầu dò hồng ngoại RS058 / RS046H MWIR MCT để giám sát tầm xa
| Nghị quyết: | 320x256/30μm |
|---|---|
| NETD: | 9mK (F2); 15mK (F4) |
| Dải quang phổ: | 3,7 ~ 4,8μm MW |
Máy ảnh nhiệt GAVIN615L T2SL Mô-đun cảm biến hình ảnh nhiệt làm mát LWIR LWIR
| Nghị quyết: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| Máy làm mát lạnh: | RS058 |
| NETD: | 25mK |
Lõi máy ảnh nhiệt làm mát 320x256 30μm để phát hiện rò rỉ khí VOC
| Phong cách: | Mô-đun hồng ngoại làm mát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 320x256/30μm |
| NETD: | ≤15mK |
Lõi camera ảnh nhiệt LWIR với tốc độ khung hình 25Hz/30Hz cho ADAS
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Máy ảnh hình ảnh khí quang lạnh MWIR 320x256/30μm để hiển thị rò rỉ khí
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
|---|---|
| Máy làm mát lạnh: | RS058 |
| Độ phân giải máy dò: | 320x256 |

