Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Camera nhiệt siêu nhỏ gọn 256×192/12μm dạng cắm cho thiết bị di động
| Loại máy dò: | Máy đo vi lượng VOx FPA không được làm mát |
|---|---|
| Điện áp hoạt động: | 3,3V±0,1V |
| Giao diện video kỹ thuật số: | USB2.0 |
Độ chính xác cao 256×192/12μm Pixel Size Uncooled Thermal Imaging Module để đo nhiệt độ
| Máy dò hồng ngoại: | 256×192/12μm |
|---|---|
| Điện áp hoạt động: | 3,3V±0,1V |
| kiểu: | Mô-đun nhiệt không làm mát |
Lõi camera hồng ngoại không làm mát với 256×192/12μm cho Camera nhiệt cắm ngoài với giao diện USB2.0
| Độ chính xác đo nhiệt độ: | Lớn hơn ±2oC / ±2% |
|---|---|
| Nhiệt độ bảo quản: | -45℃~+85℃ |
| kiểu: | Mô-đun nhiệt không làm mát |
Mô-đun Camera Hồng ngoại cắm và chạy với độ phân giải 120×90 và Bộ dò hồng ngoại cấp wafer
| kiểu: | Mô-đun camera hồng ngoại cắm và chạy |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | 150mW |
| Ống kính (HFOV/FL): | 50°/1.6mm |
Mô-đun Chụp Ảnh Nhiệt Di Động với Cảm Biến Hồng Ngoại Cấp Bánh Waffle Độ Phân Giải 120×90 và Giao Diện USB2.0
| kiểu: | Camera nhiệt cắm vào |
|---|---|
| Phản ứng quang phổ: | 8 ~ 14μm |
| Giao diện video kỹ thuật số: | USB2.0 |
Mô-đun camera nhiệt hồng ngoại cắm vào, độ phân giải siêu nhỏ gọn 256×192, kích thước điểm ảnh 12μM
| NETD: | ≤50 triệu |
|---|---|
| Phản ứng quang phổ: | 8 ~ 14μm |
| Điện áp hoạt động: | 3,3V±0,1V |
Camera nhiệt FPA LWIR không làm mát độ phân giải 256×192 với giao diện USB2.0
| Máy dò hồng ngoại: | LWIR FPA 256×192/12μm không được làm mát |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | 300MW |
| Giao diện video kỹ thuật số: | USB2.0 |
Mô-đun thu nhỏ hồng ngoại iMC212 với 256×192/12μm cho thiết bị di động
| Điện áp hoạt động: | 3,3V±0,1V |
|---|---|
| Độ phân giải đầu dò hồng ngoại: | 256x192 |
| Dùng cho: | Ứng dụng thiết bị đầu cuối di động |
Máy ảnh nhiệt có độ phân giải 120 × 90 với giao diện USB2.0 cho thiết bị di động
| Nhiệt độ bảo quản: | -45℃~+85℃ |
|---|---|
| Điện áp hoạt động: | 3,3V±0,1V |
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | 150mW |
Mô-đun máy ảnh hồng ngoại không làm mát 256 × 192 / 12μm Kích thước pixel cho điện tử tiêu dùng
| Ống kính(HFOV/FL): | 56°/ 3.2mm |
|---|---|
| Nhiệt độ bảo quản: | -45℃~+85℃ |
| Phản ứng quang phổ: | 8 ~ 14μm |

