Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ security uncooled infrared camera module ] trận đấu 346 các sản phẩm.
1280x1024 / 12μm Đầu dò FPA không được làm mát cho camera giám sát nhiệt
| Nghị quyết: | 1280x1024 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| Tốc độ khung hình: | 50/60Hz |
640x512 15μm MCT MWIR làm mát Mô-đun tích hợp nhanh RoHS đã được phê duyệt
| Nghị quyết: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤18mk |
| Dải quang phổ: | 3,7 ~ 4,8μm |
Lõi Camera Nhiệt LWIR Siêu Nhỏ Tích Hợp Trên Drone 640x512 12µm
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Máy ảnh MCT MWIR Core Độ nhạy cao với Bo mạch gần
| Nghị quyết: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| NETD: | 17mK |
| Dải quang phổ: | 3,7 ~ 4,8μm |
Camera nhiệt HD LWIR Core 640x512 / 12μm để kiểm tra năng lượng điện
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Trọng lượng nhẹ Lõi camera nhiệt 120x90 / 17μM để đo nhiệt độ cơ thể người
| Nghị quyết: | 120x90 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 17μm |
| Phạm vi nhiệt độ: | 20℃~50℃ |
Lõi camera nhiệt LC130 với đầu dò không được làm mát 120x90 / 17μM để đo nhiệt độ
| Nghị quyết: | 120x90 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 17μm |
| Phạm vi nhiệt độ: | -20℃~+400℃ |
Camera ảnh nhiệt không làm mát di động với độ phân giải 120x90 và giao diện USB2.0 cho Thị giác công nghiệp
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | 150mW |
|---|---|
| Nhiệt độ bảo quản: | -45℃~+85℃ |
| Giao diện video kỹ thuật số: | USB2.0 |
Gói gốm Máy ảnh nhiệt LWIR không được làm lạnh Lõi 384x288 12μM
| Nghị quyết: | 384x288 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Lõi máy ảnh nhiệt 4V ~ 6V bằng tay với lấy nét cố định Athermal 19mm/24mm
| Cân nặng: | 67g |
|---|---|
| Nghị quyết: | 640 × 512 |
| Trọng tâm cố định Athermal: | 19mm/24mm |

