Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ security uncooled infrared camera module ] trận đấu 346 các sản phẩm.
Lõi máy ảnh nhiệt Drone không được làm mát PLUG612R để ứng dụng lại chữa cháy
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <40mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Camera nhiệt cắm siêu nhỏ gọn với độ phân giải 256×192 và Microbolometer kích thước điểm ảnh 12μm
| Nghị quyết: | 256×192 |
|---|---|
| Kích thước pixel: | 12μm |
| Phản ứng quang phổ: | 8 ~ 14μm |
384x288 17μM Mô-đun nhiệt không được làm mát Tích hợp nhanh để chẩn đoán sức khỏe
| Nghị quyết: | 384x288 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,85W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Máy dò hình ảnh khí quang học 20mK NETD với độ phân giải 320x256 và phạm vi quang phổ 10,3-10,9μm
| *MTTF: | ≥10000h |
|---|---|
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
| NETD: | 20MK (F1.5) |
Thiết kế nhỏ gọn Lõi máy ảnh chụp ảnh nhiệt LWIR không được làm mát 640x512 12μm
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun ảnh nhiệt siêu nhỏ gọn, độ phân giải 256×192, kích thước điểm ảnh 12μm, dành cho camera nhiệt cắm ngoài
| Dữ liệu đầu ra: | 14bit thô |
|---|---|
| NETD: | ≤50 triệu |
| Kích thước pixel: | 12μm |
Máy ảnh hình ảnh khí quang lạnh MWIR RS058 để hiển thị các VOC vô hình
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
|---|---|
| máy làm mát lạnh: | RS058 |
| Độ phân giải máy dò: | 320x256 |
Lõi camera nhiệt LWIR ngoài trời 640x512 25,4mm×25,4mm×35mm
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun ảnh nhiệt hồng ngoại 25Hz 256×192/12μm tương thích với điện thoại thông minh, camera nhiệt cắm ngoài
| Độ phân giải đầu dò hồng ngoại: | 256×192/12μm |
|---|---|
| Ống kính (HFOV/FL): | 56°/ 3.2mm |
| Dữ liệu đầu ra: | 14bit thô |
Mô-đun hình ảnh nhiệt 650x512 được tích hợp vào tải trọng UAV
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| Độ chính xác nhiệt độ: | ± 3 ℃ hoặc ± 3% |
| NETD điển hình: | ≤40mK |

