Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ security uncooled infrared camera module ] trận đấu 346 các sản phẩm.
Máy ảnh nhiệt làm mát HD LWIR Core 640x512 Độ nhạy nhiệt cao
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤25mk |
| Kích cỡ: | 155x67x80mm |
Máy dò hồng ngoại 640x512 12μM Lõi camera LWIR để kiểm tra y tế
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Máy ảnh nhiệt có độ phân giải 120 × 90 với giao diện USB2.0 cho thiết bị di động
| Nhiệt độ bảo quản: | -45℃~+85℃ |
|---|---|
| Điện áp hoạt động: | 3,3V±0,1V |
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | 150mW |
Máy dò hồng ngoại làm mát LWIR nhạy cao cho ứng dụng an ninh
| Công nghệ: | Hồng ngoại |
|---|---|
| Dải quang phổ: | 7,7~9,5 (thấp) |
| Vật liệu: | T2SL |
Máy ảnh nhiệt cắm với độ phân giải 256 × 192 và kích thước pixel 12μm cho điện thoại thông minh thông qua giao diện USB 2.0
| Kiểu: | Camera nhiệt cắm cho điện thoại thông minh |
|---|---|
| Nghị quyết: | 256×192 |
| Kích thước pixel: | 12μm |
Đầu dò hồng ngoại MCT MWIR Mô-đun nhiệt làm mát 640x512 15μM
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤20mk |
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm MW |
Mô-đun Chụp Ảnh Nhiệt Di Động với Cảm Biến Hồng Ngoại Cấp Bánh Waffle Độ Phân Giải 120×90 và Giao Diện USB2.0
| Kiểu: | Camera nhiệt cắm vào |
|---|---|
| Phản ứng quang phổ: | 8 ~ 14μm |
| Giao diện video kỹ thuật số: | USB2.0 |
Máy làm lạnh Stirling quay tích hợp nhẹ 750mW cho bộ dò hồng ngoại làm mát
| điện làm mát: | (@77K@20oC)>750mW |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng ổn định: | <12W (550mW@77K@20oC) |
| Nhiệt độ làm việc: | -45℃~+85℃ |
1280x1024 Mô-đun hình ảnh nhiệt LWIR không làm mát cho máy ảnh giám sát
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Tốc độ khung hình: | 25Hz |
Lõi máy ảnh nhiệt Micro LWIR không được làm mát 256x192 12μM với ống kính 3,2 mm
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 700mW |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |

