Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ security uncooled infrared camera module ] trận đấu 346 các sản phẩm.
Hệ thống EO-IR Đầu dò hồng ngoại làm mát bằng LWIR tích hợp 640x512 15μM
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 15μm |
| Tiêu thụ điện năng ổn định: | <8W |
Lõi hình ảnh nhiệt sóng dài kích thước nhỏ 400x300 COIN417G2
| Nghị quyết: | 384x288 /17μm |
|---|---|
| NETD: | ≤50 triệu |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Máy phát hiện ánh sáng IR làm mát MWIR Clear Thermal Imaging 640x512/15μm
| Dải quang phổ8 ~ 14μm: | 3,7 ~ 4,8μm MW |
|---|---|
| Công nghệ: | Hình ảnh nhiệt hồng ngoại |
| Nhiệt độ hoạt động: | -45oC~+71oC |
LWIR 640X512 / 12μm Lõi hình ảnh nhiệt cho hình ảnh rõ nét & ứng dụng AIoT
| Phạm vi nhiệt độ: | -20oC~+550oC (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Độ chính xác nhiệt độ: | ±3oC hoặc ±3% |
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
Cảm biến dò vi mạch Vox 256x192 12μm
| Nghị quyết: | 256x192 / 12μm |
|---|---|
| Tỷ lệ khung hình: | 50 / 60Hz |
| Kích thước: | 23x13x7,32mm |
RS046H Tách lắp ráp bộ làm mát Dewar tích hợp
| điện làm mát: | (@100K@20oC)>400mW |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng ổn định: | <3,5W (130mW@100K@20°C) |
| Nhiệt độ làm việc: | -45℃~+85℃ |

