Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ ir high resolution thermal camera ] trận đấu 416 các sản phẩm.
Mô-đun máy ảnh hình ảnh nhiệt 640x512 / 12μm không được làm mát cho tải trọng UAV / Drone
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD điển hình: | ≤40mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun nhiệt hồng ngoại LWIR không làm mát với độ phân giải 256x192 và độ cao pixel 12μm cho phạm vi quang phổ 8~14μm
| Tốc độ khung hình: | Nhiệt kế: 25Hz, Hình ảnh: 50Hz |
|---|---|
| Nghị quyết: | 256x192 |
| Dữ liệu đầu ra: | 14bit thô |
Lõi camera hình ảnh nhiệt FPA không được làm mát với đầu dò hồng ngoại 400x300
| Nghị quyết: | 384x288 /17μm |
|---|---|
| NETD: | ≤50 triệu |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Lõi hình ảnh nhiệt sóng dài kích thước nhỏ 400x300 COIN417G2
| Nghị quyết: | 384x288 /17μm |
|---|---|
| NETD: | ≤50 triệu |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Camera MCT MWIR độ nhạy cao Core 640x512 để tích hợp nhanh
| Nghị quyết: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| NETD: | 17mK |
| Dải quang phổ: | 3,7 ~ 4,8μm |
Mô-đun máy ảnh chụp ảnh nhiệt tích hợp nhanh 384x288 17μM để chăm sóc sức khỏe
| Nghị quyết: | 384x288 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,85W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại không được làm mát Lõi 25Hz 30Hz cho tải trọng UAV
| Phạm vi nhiệt độ: | -20℃~+550℃ (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Độ chính xác nhiệt độ: | ±2℃ hoặc ±2% |
| Nghị quyết: | 640x512/17μm |
Lõi Mô-đun Camera Nhiệt Hồng ngoại Hình ảnh Rõ nét 640x512/17μm cho ADAS
| Phạm vi nhiệt độ: | -20℃~+550℃ (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Độ chính xác nhiệt độ: | ±2℃ hoặc ±2% |
| Nghị quyết: | 640x512/17μm |
Sóng dài 640x512 Lõi camera nhiệt không được làm mát 12μm để quan sát động vật hoang dã
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt TWIN612 Hình ảnh sắc nét & rõ ràng với độ chính xác ±2℃ hoặc ±2%
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |

