Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ ir high resolution thermal camera ] trận đấu 414 các sản phẩm.
Mô-đun nhiệt không được làm mát siêu nhỏ gọn với ống kính 9.1 / 13 / 19mm
| Nghị quyết: | 384x288 /17μm |
|---|---|
| NETD: | ≤50 triệu |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Lõi camera hình ảnh nhiệt không được làm mát tùy chỉnh 0,7W cho tải trọng UAV
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7w |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt VOx không được làm mát với độ chính xác nhiệt độ cao ± 2oC
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Lõi camera MWIR làm mát siêu rõ nét
| Dùng cho: | Camera giám sát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
| Tốc độ khung hình: | 50Hz/100Hz |
Mô-đun nhiệt làm mát 12µm siêu rõ nét 1280x1024 cho giám sát tầm xa
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm (MW) |
|---|---|
| Được sử dụng cho: | Camera giám sát |
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
1280x1024 Độ phân giải 12μm Kích thước pixel Không làm mát LWIR Infrared Camera Module cho tất cả các giám sát thời tiết
| Dùng cho: | Camera giám sát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz |
Mô-đun nhiệt làm mát siêu rõ ràng 1280x1024 12μm để giám sát phạm vi dài
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm (MW) |
|---|---|
| Dùng cho: | Camera giám sát |
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
1280x1024 12μm Mô-đun máy ảnh hồng ngoại làm mát 12μm Phát hiện phạm vi dài lõi
| Độ nét cao: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| Tỷ lệ khung hình: | 50Hz / 100Hz |
RS422 Tỷ lệ điểm ảnh 99,5% Mô-đun phát hiện Ir được làm mát Lõi 1280x1024 12μM
| Độ nét cao: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| Tỷ lệ khung hình: | 50Hz / 100Hz |
Giám sát tầm xa IR Mô-đun máy ảnh được làm mát bằng lõi 1280x1024 12μM
| Độ nét cao: | 1280x1024 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| Tốc độ khung hình: | 50Hz/100Hz |

