Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ ir high resolution thermal camera ] trận đấu 416 các sản phẩm.
Mô-đun Chụp Ảnh Nhiệt Sóng Dài Với Đầu Dò Hồng Ngoại 640x512 12µm
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt 650x512 được tích hợp vào tải trọng UAV
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| Độ chính xác nhiệt độ: | ±3oC hoặc ±3% |
| NETD điển hình: | 40mK |
Mô-đun máy ảnh nhiệt LWIR không được làm mát 400x300 60Hz với nhiệt kế công nghiệp
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
Mô-đun hình ảnh nhiệt LWIR không được làm mát 640x512 12uM cho tải trọng UAV
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7w |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
PLUG1212 Mô-đun hồng ngoại không được làm mát 1280x1024 có độ ổn định cao cho mọi điều kiện thời tiết
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
384x288 17μM Mô-đun nhiệt không được làm mát Tích hợp nhanh để chẩn đoán sức khỏe
| Nghị quyết: | 384x288 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,85W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun nhiệt làm mát 640x512 / 15μm Với ống kính zoom liên tục 60 ~ 240mm / F4
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤20mk |
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm MW |
Lõi camera hồng ngoại không được làm mát có kích thước nhỏ 40mk 0,7W cho tải trọng UAV
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7w |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
GAVIN GC1210HMF HOT Cool Infrared Camera Core với độ phân giải 1280x1024 để phát hiện tầm xa
| Nghị quyết: | 1280x1024 / 10μm |
|---|---|
| NETD: | 20mK(F2); 25mK(F4) |
| Dải quang phổ: | 3.7μm±0.2μm ∙4.8μm±0.2μm |
Lõi camera hồng ngoại không được làm mát RS232 640x512 12um cho tải trọng UAV
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7w |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |

