Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ ir high resolution thermal camera ] trận đấu 414 các sản phẩm.
Mô-đun hình ảnh nhiệt TWIN612 Hình ảnh sắc nét & rõ ràng với độ chính xác ±2℃ hoặc ±2%
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Lõi máy ảnh nhiệt LWIR 1280x1024 không được làm mát với Khoảng cách pixel 12μm và Ống kính 30 ~ 180mm
| Tốc độ khung hình kỹ thuật số: | 25Hz/30Hz/50Hz |
|---|---|
| NETD điển hình: | 30mK |
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
Bộ máy ảnh hồng ngoại MCT MWIR nhạy cao với bảng gần gũi
| Nghị quyết: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| NETD: | 17mK |
| Dải quang phổ: | 3,7 ~ 4,8μm |
Mô-đun camera hình ảnh nhiệt tích hợp nhanh 384x288 17μM để chăm sóc sức khỏe
| Nghị quyết: | 384x288 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,85W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Bộ lõi máy ảnh hình ảnh nhiệt VOx FPA thu nhỏ với độ phân giải 120x90 và pitch pixel 12μm cho các ứng dụng SWaP-C siêu nhỏ
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz |
| Nghị quyết: | 120x90 |
Mô-đun nhiệt LWIR không được làm mát bằng ống kính 25 mm 640x512 12μM để phát hiện ngoài trời
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
256x192 Độ phân giải 12μm Kích thước pixel Máy ảnh nhiệt hồng ngoại không làm mát cho quan sát ban đêm
| Nghị quyết: | 256x192/12μm |
|---|---|
| NETD: | ≤50 triệu |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun nhiệt không được làm mát cho máy bay không người lái 640x512 Tốc độ khung hình 12μM 30Hz
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun ảnh nhiệt không làm mát bằng bức xạ 640x512 Dải quang phổ 8~14µm cho Drone
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7w |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt không được làm mát Kích thước nhỏ 640x512 12uM cho tải trọng UAV
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |

