Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ ir high resolution thermal camera ] trận đấu 416 các sản phẩm.
PLUG-R Series Camera Infrared Core Uncooled Thermal Camera Module 400x300/17μm
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Phạm vi đo nhiệt độ: | -20oC~550oC |
| NETD: | <30mK |
Máy ảnh nhiệt GAVIN615L T2SL Mô-đun cảm biến hình ảnh nhiệt làm mát LWIR LWIR
| Nghị quyết: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| Máy làm mát lạnh: | RS058 |
| NETD: | 25mK |
Mô-đun máy ảnh nhiệt nhỏ gọn GAVIN615B Core 640x512 / 15μm MCT MWIR
| Nghị quyết: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| NETD: | 20mK |
| Dải quang phổ: | 3,7 ~ 4,8μm MW |
Wafer Level Drone Thermal Camera Core Không làm mát 640x512/12μm
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7w |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Vanadi Oxide Uncooled Drone Camera nhiệt Core Kích thước nhỏ 640x512 30Hz
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7w |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Máy ảnh nhiệt làm mát HD LWIR Core 640x512 Độ nhạy nhiệt cao
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤25mk |
| Kích cỡ: | 155x67x80mm |
Bộ máy ảnh nhiệt máy bay không người lái được làm mát không làm mát lõi 640x512 12um
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7w |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Lõi máy ảnh nhiệt không được làm mát LWIR 640x512 12μM cho tầm nhìn ban đêm cá nhân
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Máy ảnh nhiệt LWIR không được làm mát Lõi 0,8W Công suất tiêu thụ 640x512
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Lõi camera nhiệt LWIR nhẹ với đầu dò hồng ngoại không được làm mát 640x512
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |

