Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ ir high resolution thermal camera ] trận đấu 414 các sản phẩm.
Mô-đun hình ảnh nhiệt làm mát HD 1280x1024 12μM Giám sát phạm vi dài
| Độ nét cao: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| Tỷ lệ khung hình: | 50Hz / 100Hz |
Mô-đun camera hồng ngoại VOx Uncooled LWIR Độ phân giải cao 1280x1024
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
640x512 Mô-đun hình ảnh nhiệt tích hợp vào máy bay không người lái để kiểm tra
| Nghị quyết: | 640x512/17μm |
|---|---|
| Kiểu: | Camera nhiệt cho Drone |
| NETD: | 40mK |
Camera bảo mật nhiệt độ nhạy cao Mô-đun hồng ngoại không làm mát
| Kiểu: | Mô-đun hồng ngoại không được làm mát |
|---|---|
| Tiêu thụ năng lượng điển hình: | <1,2W |
| NETD: | <30mK |
1280x1024 MCT MWIR Cooled Thermal Camera Module với Frame Rate 1~100Hz
| Nghị quyết: | 1280x1024 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| NETD: | 20mK |
1280x1024 12μm Mô-đun máy ảnh hồng ngoại làm mát 12μm Phát hiện phạm vi dài lõi
| Độ nét cao: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| Tỷ lệ khung hình: | 50Hz / 100Hz |
Máy ảnh nhiệt lõi làm mát IR Camera Module 320x256/30μm để phát hiện rò rỉ khí
| Kiểu: | Phát hiện rò rỉ gas |
|---|---|
| Dải quang phổ: | 3,2±0,1~3,5±0,1μm |
| Kích cỡ: | 155x67x80mm |
Lõi máy ảnh nhiệt LWIR iSE612 không được làm mát với độ phân giải 640x512 Kích thước pixel 12μm cho hình ảnh nhiệt rõ ràng
| kiểu: | Lõi hồng ngoại không được làm mát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | 0,8W@50Hz@23±3oC |
OEM Kích thước nhỏ Lõi hình ảnh nhiệt LWIR không được làm mát 256x192 12μm
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun máy ảnh hồng ngoại không làm mát kích thước nhỏ TIMO112 với độ phân giải 120x90 và độ cao pixel 12μm
| Nghị quyết: | 120x90 |
|---|---|
| Ống kính (HFOV/FL): | 50°/ 1.6mm |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |

