Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ security uncooled infrared camera module ] trận đấu 346 các sản phẩm.
VOx FPA Microbolometer Thermal Imaging Module không làm mát với độ phân giải 120 × 90 và kích thước pixel 12μm
| Độ chính xác đo nhiệt độ: | Lớn hơn ±2oC / ±2% |
|---|---|
| máy dò camera hồng ngoại: | LWIR FPA không làm mát 120x90/12μm |
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | 150mW |
Lõi camera nhiệt LWIR Uncooled 400x300 để xây dựng bảo mật HVAC
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
640x512 / 12μm Mô-đun nhiệt LWIR không được làm mát Nhiều giao diện tiêu chuẩn
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | < 40 triệu |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun nhiệt không được làm mát nhẹ và linh hoạt với cảm biến đầu dò hồng ngoại LWIR 640x512 / 12μm
| Nghị quyết: | 640x512/12μm |
|---|---|
| Kích thước (mm): | 25,4x25,4x14,1 (Có màn trập) |
| Tiêu thụ năng lượng điển hình: | <0,75W |
Mô-đun hình ảnh nhiệt LWIR không được làm mát 640x512 12uM cho tải trọng UAV
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7w |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Bộ máy ảnh nhiệt lõi 4V-6V VPC/USB3.0/GigE/Cameralink 44.45mm × 44.45mm × 26mm
| Điện áp làm việc: | 4V~6V |
|---|---|
| Dải quang phổ: | 8μm đến 14μm |
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe N-Driver Uncooled 384x288 / 17μm
| Nghị quyết: | 384x288/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun nhiệt làm mát MWIR 640x512 15μM cho hệ thống hồng ngoại quang điện
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤20mk |
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm MW |
LC260 256x192/12μm lõi máy ảnh nhiệt để đo nhiệt độ cơ thể con người
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| Phạm vi nhiệt độ: | 20oC ~ 50oC |
Lõi camera nhiệt tuyến tính LWIR không được làm mát 400x300 50Hz
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |

