Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ security uncooled infrared camera module ] trận đấu 346 các sản phẩm.
Giao diện HRS 50pin Lõi camera hình ảnh nhiệt không được kiểm soát để quan sát động vật
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
| Cân nặng: | <90g |
Lõi camera nhiệt LWIR không được làm mát 400x300 17μM để kiểm tra tòa nhà
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
640x512 Mô-đun hình ảnh nhiệt tích hợp vào máy bay không người lái để kiểm tra
| Nghị quyết: | 640x512/17μm |
|---|---|
| Kiểu: | Camera nhiệt cho Drone |
| NETD: | 40mK |
Lõi máy ảnh nhiệt OEM LWIR Uncooled 400x300 17μM với nhiệt kế công nghiệp
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
Lõi hình ảnh nhiệt FPA không được làm mát
| Nghị quyết: | 1280x1024 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | < 50 triệu |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun cảm biến máy ảnh nhiệt LWIR VOx FPA Khả năng thích ứng với môi trường mạnh mẽ
| Nghị quyết: | 640x512/17μm |
|---|---|
| NETD: | 40mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Máy dò hồng ngoại 640x512 12μM Lõi camera LWIR để kiểm tra y tế
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Trọng tâm máy ảnh nhiệt LWIR không làm mát với ống kính Athermal Fixed Focus 19mm/24mm
| Dải quang phổ: | 8μm đến 14μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 50Hz |
| Trọng tâm cố định Athermal: | 19mm/24mm |
Lõi máy ảnh nhiệt LWIR không được làm mát MegaPixel 1280x1024/12μm
| Nghị quyết: | 1280x1024 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Camera nhiệt di động không làm mát có độ phân giải 120×90/12μm
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | 150mW |
|---|---|
| Kiểu: | Camera nhiệt cắm vào |
| NETD: | ≤50 triệu |

