Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ security uncooled infrared camera module ] trận đấu 346 các sản phẩm.
Mô-đun hình ảnh nhiệt không được làm mát ngoài trời LWIR 640x512 12μM với ống kính 25 mm
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt LWIR 640x512 12μM cho tầm nhìn ban đêm cá nhân
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun nhiệt tích hợp nhanh với gói gốm 640x512 / μM đầu dò hồng ngoại
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun ảnh nhiệt LWIR với độ chính xác đo nhiệt độ ±2℃ hoặc ±2%
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Ceramic Packaged LWIR Thermal Module cho hình ảnh sắc nét & rõ ràng & đo nhiệt độ chính xác cao
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun ảnh nhiệt LWIR nhỏ gọn TWIN612 cho chữa cháy & cứu hộ
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
640x512 15µm Mô-đun Máy dò Hồng ngoại Làm mát Tích hợp
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤17mk |
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm |
Tốc độ khung hình cao Máy ảnh nhiệt MWIR Lõi 15μm 640x512 với Bộ làm mát lạnh RS058
| Kiểu: | Mô-đun máy ảnh được làm mát |
|---|---|
| Công nghệ: | MCT/HgCdTe |
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
Lõi camera nhiệt 400x300 / 17μm Tích hợp trong Camera an ninh nhiệt để giám sát
| Kiểu: | Mô-đun máy ảnh không được làm mát |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
Manual Focus Thermal Camera Core với độ phân giải 640×512 8μm đến 14μm Phạm vi quang phổ
| Tập trung: | Thủ công |
|---|---|
| Nghị quyết: | 640 × 512 |
| Độ phân giải pixel: | 12μm |

