Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ security uncooled infrared camera module ] trận đấu 346 các sản phẩm.
Lõi máy ảnh nhiệt LWIR 640x512 12μM không được làm lạnh để chụp ảnh nhiệt
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
PLUG1212 Mô-đun HD LWIR 1280x1024/12μm không làm mát cho hình ảnh nhiệt cực rõ
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun Chụp Ảnh Nhiệt Sóng Dài Với Đầu Dò Hồng Ngoại 640x512 12µm
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun nhiệt không được làm mát siêu nhỏ gọn với ống kính 9.1 / 13 / 19mm
| Nghị quyết: | 384x288 /17μm |
|---|---|
| NETD: | ≤50 triệu |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Máy ảnh nhiệt 256×192/12μm không làm mát được kết nối với điện thoại thông minh cho các điểm nóng điện và các ứng dụng di động
| Độ phân giải đầu dò hồng ngoại: | 256×192/12μm |
|---|---|
| Dữ liệu đầu ra: | 14bit thô |
| Độ chính xác đo nhiệt độ: | Lớn hơn ±2oC / ±2% |
Mô-đun hình ảnh nhiệt độ phân giải 1280x1024 với ống kính zoom 30 - 180mm
| Nghị quyết: | 1280x1024 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | < 30 triệu |
| Tỷ lệ khung hình: | 25Hz |
Mô-đun nhiệt không được làm mát 384x288 17μM để sàng lọc hình ảnh nhiệt y tế
| Nghị quyết: | 384x288 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,85W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
LWIR không làm mát mô-đun hình ảnh nhiệt 640x512 12μm máy dò, NETD<40mk
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt LWIR không làm lạnh SWaP-C 640x512 12μM
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Uncooled 640x512 12μm Thermal Imaging Module Light Weight
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |

