Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ security uncooled infrared camera module ] trận đấu 346 các sản phẩm.
67g Máy phát hiện hồng ngoại 8μm-14μm Phạm vi quang phổ
| cảm biến: | Mảng tiêu diện không được làm mát |
|---|---|
| Dải quang phổ: | 8μm đến 14μm |
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt TWIN612 Hình ảnh sắc nét & rõ ràng với độ chính xác ±2℃ hoặc ±2%
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Cảm biến nhiệt VOx độ nhạy cao 400x300 / 17μm cho môi trường khắc nghiệt
| Cảm biến: | FPA Vanadi Oxit |
|---|---|
| Kích cỡ: | 30x19,8x7,32mm |
| kiểu: | Máy đo vi lượng không được làm mát |
Lõi camera nhiệt LWIR ngoài trời 640x512 25,4mm×25,4mm×35mm
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Camera ảnh nhiệt gắn ngoài cho điện thoại thông minh giá cả phải chăng với độ phân giải 120×90 và Gói cấp wafer kích thước điểm ảnh 12μm
| Loại máy dò: | Máy đo vi mạch mảng mặt phẳng tiêu cự không được làm mát |
|---|---|
| Gói dò: | Gói cấp độ wafer |
| Nghị quyết: | 120 × 90 |
Mô-đun Chụp Ảnh Nhiệt iMC112 Di Động và Tiết Kiệm Chi Phí với Độ Phân Giải 120×90
| Sự nối lại: | 120×90/12μm |
|---|---|
| Loại máy dò: | Máy đo vi lượng VOx FPA không được làm mát |
| Được sử dụng cho: | AloT, Thị giác máy, Thị giác công nghiệp, Giám sát an ninh |
Camera LWIR 12μm Pixel Pitch với VPC / USB3.0 / GigE / Cameralink Extension Components
| Cân nặng: | 67g |
|---|---|
| NETD điển hình: | <40mK |
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
Máy ảnh hình ảnh khí quang làm mát 320x256 / 30μm Chứng chỉ RoHS
| cảm biến: | cảm biến hồng ngoại |
|---|---|
| Công nghệ: | tia hồng ngoại |
| Nghị quyết: | 320x256 / 30μm |
MCT MWIR Cooled Thermal Module 640x512 / 15µm Dành cho Phát hiện Tầm xa
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤20mk |
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm MW |
Máy dò hình ảnh nhiệt hồng ngoại làm mát MWIR cho camera giám sát
| Công nghệ: | Hình ảnh nhiệt hồng ngoại |
|---|---|
| Nghị quyết: | 640x512/12μm |
| Ứng dụng: | Giám sát an ninh |

