Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ security uncooled infrared camera module ] trận đấu 346 các sản phẩm.
Mô-đun hình ảnh nhiệt VOx không được làm mát với độ chính xác nhiệt độ cao ± 2oC
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Lõi camera nhiệt HD 1280x1024 rõ ràng và chính xác hơn
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Lõi camera hồng ngoại làm mát LWIR 320x256/30μm với NETD 20mK để phát hiện rò rỉ khí
| Kích cỡ: | 142mm×58.5mm×80mm |
|---|---|
| Nghị quyết: | 320x256/30μm |
| NETD: | 20MK (F1.5) |
Mô-đun camera giám sát nhiệt LWIR độ phân giải cao Không làm mát < 30mK NETD
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
Mô-đun camera an ninh nhiệt không làm mát LWIR 640x512 17μM
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
Mô-đun máy ảnh giám sát hình ảnh nhiệt không làm mát LWIR 640x512 17μM
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
Không làm mát phẳng tiêu cự Mảng máy ảnh nhiệt lõi 50Hz Frame Rate 67g
| Điện áp làm việc: | 4V~6V |
|---|---|
| cảm biến: | Mảng tiêu diện không được làm mát |
| Nghị quyết: | 640 × 512 |
Hiệu suất ổn định Máy ảnh nhiệt Lõi không được làm lạnh 640x512 / 17μm
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Kích cỡ: | 44,5x44,5x33,6mm |
Mô-đun nhiệt không được làm mát PLUG617 với đầu dò hồng ngoại LWIR 640x512 / 17μm
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều có sẵn |
Manual Focus 640x512 Resolution Microbolometer Uncooled Thermal Imaging Module (Mô-đun hình ảnh nhiệt không làm mát)
| NETD điển hình: | <40mK |
|---|---|
| Dải quang phổ: | 8μm đến 14μm |
| cảm biến: | Mảng tiêu diện không được làm mát |

