Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ security uncooled infrared camera module ] trận đấu 346 các sản phẩm.
Mô-đun ảnh nhiệt không làm mát bằng bức xạ 640x512 Dải quang phổ 8~14µm cho Drone
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7w |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Hình ảnh rõ nét Mô-đun máy ảnh nhiệt Drone Lõi máy ảnh LWIR không được làm mát
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD điển hình: | 40mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun Camera Nhiệt Không Làm Lạnh 640x512, NETD Điển Hình 40mK 12µm Dành Cho Drone
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
PLUG1212 Mô-đun hồng ngoại không được làm mát 1280x1024 có độ ổn định cao cho mọi điều kiện thời tiết
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt LWIR với phạm vi đo nhiệt độ từ -20 °C ~ 150 °C/0 ~ 550 °C
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt, mô-đun nhiệt LWIR không làm mát 400x300/17μm
| Nghị quyết: | 400x300/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Máy ảnh nhiệt Drone tích hợp nhanh với máy dò nhiệt hồng ngoại không được làm mát
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Máy ảnh nhiệt không được làm mát Core Longwave FPA 400x300 / 17μm VOx
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| Phạm vi nhiệt độ: | -20oC~+550oC (Có thể tùy chỉnh) |
Mô-đun Nhiệt LWIR Không Làm Lạnh Cho Drone Với Vi Mảng VOx 640x512 12µm
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Lõi camera nhiệt LWIR nhẹ với đầu dò hồng ngoại không được làm mát 640x512
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |

