Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ security uncooled infrared camera module ] trận đấu 346 các sản phẩm.
Máy phát hiện hồng ngoại không làm mát 800x600 17μm cho hình ảnh nhiệt và nhiệt học
| Nghị quyết: | 800x600 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Kích cỡ: | 35x25x7,4mm |
Máy dò hồng ngoại không làm mát LWIR VOx Microbolometer 400x300/12μm cho nhiệt học
| Nghị quyết: | 400x300 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt không được làm mát 640x512 12μM để quan sát động vật hoang dã
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt LWIR nhỏ gọn 640x512 12μM cho phần cứng thông minh
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt LWIR VOx 640x512 được tích hợp vào máy ảnh hồng ngoại
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt LWIR 1280x1024 với ống kính zoom 30mm - 180mm
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Tốc độ khung hình: | 25Hz |
256×192 Độ phân giải 12μm Pixel Size Plug-in Thermal Camera Module với tiêu thụ năng lượng 300mW
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | 300MW |
|---|---|
| Điện áp hoạt động: | 3,3V±0,1V |
| Ống kính (HFOV/FL): | 56°/ 3.2mm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt LWIR VOx 640x512 được tích hợp vào camera hồng ngoại
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Lõi camera hồng ngoại 640x512 12μM với ống kính 25 mm để quan sát động vật hoang dã
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt LWIR VOx 640x512 được tích hợp vào máy ảnh hồng ngoại
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |

