Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ security uncooled infrared camera module ] trận đấu 346 các sản phẩm.
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát nhỏ 400x300 / 12μm
| Kích cỡ: | 18x16x2,8mm |
|---|---|
| Cân nặng: | <1,5g |
| Kiểu: | Microbolometer |
iMC112 Infrared Miniature Module 120×90/12μm Uncooled Thermal Module với không tập trung và tốc độ khung hình 25Hz cho thiết bị di động
| Kiểu: | Mô-đun nhiệt không làm mát |
|---|---|
| Máy dò hồng ngoại: | 120x90/12µm |
| Chế độ tập trung: | Tập trung miễn phí |
Máy ảnh an ninh nhiệt tích hợp GAVIN615B Mô-đun máy ảnh nhỏ gọn MCT MWIR
| Loại máy dò: | Máy dò hồng ngoại MCT làm mát |
|---|---|
| Máy làm mát lạnh: | RS046 |
| Nghị quyết: | 640x512 |
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao OEM IR Phát hiện phạm vi dài
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun camera nhiệt hồng ngoại cắm vào, độ phân giải siêu nhỏ gọn 256×192, kích thước điểm ảnh 12μM
| NETD: | ≤50 triệu |
|---|---|
| Phản ứng quang phổ: | 8 ~ 14μm |
| Điện áp hoạt động: | 3,3V±0,1V |
MCT MWIR Máy phát hiện hồng ngoại Máy nhiệt làm mát 640x512/15μm
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤20mk |
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm MW |
Lòng máy ảnh hồng ngoại LWIR không làm mát 256x192 12μm + 3.2mm Kính cho máy ảnh an ninh
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 700mW |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun camera an ninh nhiệt LWIR 256x192 / 12μm không được làm mát
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Cân nặng: | 8,9g ± 0,5g (bao gồm ống kính 3,2mm) |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
iLC212 Mô-đun nhiệt hồng ngoại LWIR không làm mát 256x192 cho Camera nhiệt an ninh
| Resolution: | 256x192 |
|---|---|
| Power Consumption: | 700mW |
| Spectral Range: | 8~14μm |
Mô-đun camera giám sát nhiệt hồng ngoại LWIR 640x512 9Hz 60Hz
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |

