Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ security uncooled infrared camera module ] trận đấu 346 các sản phẩm.
Mô-đun máy ảnh làm mát GAVIN330 MWIR 320x256 30μm Tùy chọn ống kính zoom khác nhau
| Độ phân giải máy dò: | 320x256 / 30μm |
|---|---|
| Kích cỡ: | 150x67x80mm |
| Độ nhạy cao: | 10mK |
Mô-đun máy ảnh hình ảnh nhiệt UAV không làm mát cho nhiệt học trên không
| Nghị quyết: | 640x512/17μm |
|---|---|
| NETD: | 40mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt không làm mát nhẹ 120×90/12μm cho các ứng dụng AIoT với giao diện USB 2.0
| Nhiệt độ bảo quản: | -45℃~+85℃ |
|---|---|
| cảm biến hình ảnh nhiệt: | 120x90/12µm |
| Độ chính xác đo nhiệt độ: | Lớn hơn ±2oC / ±2% |
OEM Uncooled Thermal Imaging Module with LWIR 640x512 12μm Infrared Detector
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Lõi máy ảnh nhiệt không được làm mát VOx Sóng dài với nhiều ống kính hồng ngoại khác nhau
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| Phạm vi nhiệt độ: | -20℃~+550℃ (Có thể tùy chỉnh) |
640x512 12μm Máy dò hồng ngoại không được làm mát Cảm biến hình ảnh hồng ngoại LWIR
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <40mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Detektor Inframerah VOx Tak Berpendingin 400x300 untuk Kamera Termografis
| Resolution: | 400x300 |
|---|---|
| Pixel Size: | 12μm |
| NETD: | <30mK |
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại 640x512 12μm PLUG612R LWIR để tích hợp nhanh
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Độ phân giải 120×90, Kích thước điểm ảnh 12μm, Mô-đun camera nhiệt LWIR không làm mát với Giao diện điều khiển đa năng
| Giao diện video kỹ thuật số: | USB2.0 |
|---|---|
| Ống kính (HFOV/FL): | 50°/1.6mm |
| Dữ liệu đầu ra: | 14bit thô |
Mô-đun máy ảnh nhiệt FPA mảng lớn 1280x1024 12μm cho An ninh & Giám sát
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Tốc độ khung hình: | 25Hz |

