Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ security uncooled infrared camera module ] trận đấu 346 các sản phẩm.
Mô-đun máy ảnh nhiệt LWIR 400x300 17μm Không được làm lạnh bằng máy đo nhiệt công nghiệp
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
Mô-đun camera nhiệt LWIR không làm mát với độ phân giải 256×192 và kích thước điểm ảnh 12μm
| Máy dò hồng ngoại: | LWIR FPA 256×192/12μm không được làm mát |
|---|---|
| Dữ liệu đầu ra: | 14bit thô |
| Tốc độ khung hình: | 25Hz |
Lõi máy ảnh nhiệt không được làm mát PAL/NTSC với khả năng thu phóng liên tục 1~8 lần
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
| Cân nặng: | <90g |
Lõi Mô-đun Camera Nhiệt Hồng ngoại Hình ảnh Rõ nét 640x512/17μm cho ADAS
| Phạm vi nhiệt độ: | -20℃~+550℃ (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Độ chính xác nhiệt độ: | ±2℃ hoặc ±2% |
| Nghị quyết: | 640x512/17μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt dòng COIN với đầu dò hồng ngoại không được làm mát LWIR 400x300 / 17μm
| Công nghệ: | tia hồng ngoại |
|---|---|
| Vật liệu: | Vanadi oxit |
| Nghị quyết: | 400x300/17μm |
Lõi mô-đun camera nhiệt hồng ngoại độ nhạy cao NETD
| Phạm vi nhiệt độ: | -20℃~+550℃ (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Độ chính xác nhiệt độ: | ±2℃ hoặc ±2% |
| Nghị quyết: | 640x512/17μm |
LWIR 256x192 12um FPA Máy ảnh microbol kế hồng ngoại tí hon
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 700mW |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun camera ảnh nhiệt 120×90/12μm không làm mát, kết nối với điện thoại thông minh, dành cho ứng dụng di động
| Kiểu: | Camera nhiệt bỏ túi |
|---|---|
| Dữ liệu đầu ra: | 14bit thô |
| Máy dò hồng ngoại: | 120×90/12μm |
Lõi camera nhiệt không được làm mát mảng lớn 1280x1024 12μM để giám sát an ninh
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt LWIR không được làm mát theo chiều ngang 30mK cho ADAS
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |

