Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ security uncooled infrared camera module ] trận đấu 346 các sản phẩm.
Nhiệt độ công nghiệp Mô-đun máy ảnh nhiệt LWIR không được làm mát 400x300 17μM
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
Lõi mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại 640x512 17μm cho chụp ảnh nhiệt công nghiệp
| Phạm vi nhiệt độ: | -20℃~+550℃ (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Độ chính xác nhiệt độ: | ±2℃ hoặc ±2% |
| Nghị quyết: | 640x512/17μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt nhỏ gọn GAVIN615B Core 640x512 / 15μm MCT MWIR
| Nghị quyết: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| NETD: | 20mK |
| Dải quang phổ: | 3,7 ~ 4,8μm MW |
Mô-đun máy ảnh nhiệt LWIR 256 × 192 / 12μm không làm mát hiệu quả về chi phí cho thiết bị đầu cuối di động
| Kiểu: | máy ảnh nhiệt cầm tay |
|---|---|
| Nhiệt độ bảo quản: | -45℃~+85℃ |
| Độ chính xác đo nhiệt độ: | Lớn hơn ±2oC / ±2% |
EYAS330 MWIR Mô-đun máy ảnh làm mát hồng ngoại lõi máy ảnh 320x256/30μm
| Kích cỡ: | 142x58,5x71mm |
|---|---|
| Nghị quyết: | 320x256/30μm |
| NETD: | ≤9mk |
Mô-đun máy ảnh nhiệt LWIR không được làm mát 256x192 12μM cho nhà thông minh
| Nghị quyết: | 256x192 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | < 40 triệu |
| Phạm vi nhiệt độ: | -20 ℃ ~ + 150 ℃ (Có thể tùy chỉnh) |
Mô-đun máy ảnh nhiệt LWIR không được làm mát 400x300 60Hz với nhiệt kế công nghiệp
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
1280x1024 12μm Mô-đun camera nhiệt HD Phát hiện phạm vi dài lõi
| Độ nét cao: | 1280x1024 |
|---|---|
| Dải quang phổ: | 3,7 ~ 4,8μm MW |
| NETD: | ≤20mK |
Mô-đun máy ảnh nhiệt siêu nhỏ COIN Không được làm lạnh Độ phân giải 256x192 Kích thước điểm ảnh 12μm
| Nghị quyết: | 256x192 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | < 40 triệu |
| Phạm vi nhiệt độ: | -20 ℃ ~ + 150 ℃ (Có thể tùy chỉnh) |
Máy ảnh nhiệt độ nhạy cao Mô-đun máy ảnh làm mát lõi 640x512 / 15μm
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 15μm |
| NETD: | 15mK |

