Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ security uncooled infrared camera module ] trận đấu 346 các sản phẩm.
PLUG617 LWIR Thermal Security Camera Module với độ phân giải 640x512 17μM
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
Trọng lượng nhẹ Máy ảnh nhiệt hồng ngoại không làm mát 256x192/12μm
| Phạm vi nhiệt độ: | -20oC~+150oC (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Nghị quyết: | 256x192/12μm |
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
Mô-đun máy ảnh chụp ảnh nhiệt không được làm lạnh 640x512 17μm để quan sát động vật
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều có sẵn |
| Cân nặng: | <90g |
Mô-đun máy ảnh chụp ảnh nhiệt không được làm mát 640x512 17μm để quan sát động vật
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
| Cân nặng: | <90g |
Mô-đun máy ảnh nhiệt VOx phóng xạ Không làm mát 640X512/12μm
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun máy ảnh hình ảnh nhiệt không được làm mát Lõi 120x90 / 17μm Tích hợp dễ dàng
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| Phạm vi nhiệt độ: | 20oC ~ 50oC |
Cắm Mô-đun máy ảnh chụp ảnh nhiệt không được làm mát 640x512 cho ADAS
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
| Cân nặng: | <90g |
Lõi Mô-đun Camera Nhiệt Hồng ngoại Ổn định 640x512/17μm Dành cho Cứu hỏa
| Phạm vi nhiệt độ: | -20℃~+550℃ (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Độ chính xác nhiệt độ: | ±2℃ hoặc ±2% |
| Nghị quyết: | 640x512/17μm |
Mô-đun Camera Nhiệt Hồng Ngoại với Đầu dò LWIR Không làm mát 256x192/12µm
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| NETD: | ≤45mK |
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt OEM không được làm lạnh 256x192 / 12μm cho máy ảnh tầm nhìn ban đêm
| Phạm vi nhiệt độ: | -20 ℃ ~ + 550 ℃ (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| độ chính xác nhiệt độ: | ± 3 ℃ hoặc ± 3% |
| Nghị quyết: | 256x192 / 12μm |

