Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ security uncooled infrared camera module ] trận đấu 346 các sản phẩm.
Mô-đun camera bảo mật nhiệt hồng ngoại không làm mát với nhiều ống kính
| Kiểu: | Mô-đun hồng ngoại không được làm mát |
|---|---|
| Tiêu thụ năng lượng điển hình: | <1,2W |
| NETD: | <30mK |
Mô-đun camera bảo mật nhiệt hồng ngoại không làm mát với nhiều ống kính
| Kiểu: | Mô-đun hồng ngoại không được làm mát |
|---|---|
| Tiêu thụ năng lượng điển hình: | <1,2W |
| NETD: | <30mK |
Mô-đun camera bảo mật nhiệt hồng ngoại không làm mát với nhiều ống kính
| Kiểu: | Mô-đun hồng ngoại không được làm mát |
|---|---|
| Tiêu thụ năng lượng điển hình: | <1,2W |
| NETD: | <30mK |
Mô-đun camera bảo mật nhiệt hồng ngoại không làm mát với nhiều ống kính
| Kiểu: | Mô-đun hồng ngoại không được làm mát |
|---|---|
| Tiêu thụ năng lượng điển hình: | <1,2W |
| NETD: | <30mK |
Mô-đun camera bảo mật nhiệt hồng ngoại không làm mát với nhiều ống kính
| Kiểu: | Mô-đun hồng ngoại không được làm mát |
|---|---|
| Tiêu thụ năng lượng điển hình: | <1,2W |
| NETD: | <30mK |
Mô-đun camera an ninh hình ảnh nhiệt LWIR 400x300 Không được làm mát
| Kiểu: | Mô-đun máy ảnh không được làm mát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
| Tốc độ khung hình: | 9Hz/25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
Mô-đun camera nhiệt chữa cháy Mô-đun nhiệt LWIR không làm mát 640x512/12μm
| Kiểu: | Mô-đun hồng ngoại không được làm mát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | <1,2W |
Mô-đun máy ảnh nhiệt LWIR 400x300 / 17μm với hình ảnh nhiệt rõ nét
| NETD: | <30mK |
|---|---|
| Cân nặng: | 77g |
| Kiểu: | Mô-đun máy ảnh không được làm mát |
PLUG612 LWIR Camera Core 640x512 12μm không giải nhiệt với hình ảnh nhiệt rõ nét
| Kiểu: | Mô-đun hồng ngoại không được làm mát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | <1,2W |
Tốc độ khung hình cao Mô-đun camera an ninh nhiệt MWIR làm mát HgCdTe 640x512 15μm
| Kiểu: | Mô-đun máy ảnh được làm mát |
|---|---|
| Công nghệ: | MCT/HgCdTe |
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |

