Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ lwir thermal imaging security camera ] trận đấu 245 các sản phẩm.
Mô-đun hình ảnh nhiệt LWIR VOx 640x512 được tích hợp vào camera hồng ngoại
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun ảnh nhiệt không làm mát LWIR 640x512/12µm Với độ nhạy nhiệt cao
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun nhiệt LWIR không được làm mát bằng ống kính 25 mm 640x512 12μM để phát hiện ngoài trời
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Máy ảnh nhiệt GAVIN615L T2SL Mô-đun cảm biến hình ảnh nhiệt làm mát LWIR LWIR
| Nghị quyết: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| Máy làm mát lạnh: | RS058 |
| NETD: | 25mK |
Mô-đun hình ảnh nhiệt hồng ngoại LWIR không được làm mát 640x512 / 12μm
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Máy ảnh nhiệt LWIR không được làm mát Lõi 0,8W Công suất tiêu thụ 640x512
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt LWIR 640x512 12μM cho tầm nhìn ban đêm cá nhân
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
LWIR không làm mát mô-đun hình ảnh nhiệt 640x512 12μm máy dò, NETD<40mk
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt LWIR VOx 640x512 được tích hợp vào máy ảnh hồng ngoại
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Lõi mô-đun hình ảnh nhiệt không được làm mát linh hoạt với LWIR 640x512 / 12μm
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| Kích thước (mm): | 25,4x25,4x14,1 (Có màn trập) |
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | <0,75W |

