Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ lwir thermal imaging security camera ] trận đấu 245 các sản phẩm.
Trọng tâm máy ảnh nhiệt LWIR không làm mát với ống kính Athermal Fixed Focus 19mm/24mm
| Dải quang phổ: | 8μm đến 14μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 50Hz |
| Trọng tâm cố định Athermal: | 19mm/24mm |
Mô-đun camera nhiệt chữa cháy Mô-đun nhiệt LWIR không làm mát 640x512/12μm
| Kiểu: | Mô-đun hồng ngoại không được làm mát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | <1,2W |
Gói gốm Máy ảnh nhiệt LWIR không được làm lạnh Lõi 384x288 12μM
| Nghị quyết: | 384x288 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Lõi Camera Nhiệt LWIR Siêu Nhỏ Tích Hợp Trên Drone 640x512 12µm
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt LWIR nhỏ gọn 640x512 12μM cho phần cứng thông minh
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Ceramic Packaged LWIR Thermal Module cho hình ảnh sắc nét & rõ ràng & đo nhiệt độ chính xác cao
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
640x512 12um Thermal Imaging Module 8μm đến 14μm NETD <40mK
| cảm biến: | Mảng tiêu diện không được làm mát |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 50Hz |
| Các thành phần mở rộng: | VPC/ USB3.0/ GigE/ Cameralink |
Mô-đun camera bảo mật nhiệt hồng ngoại không làm mát với nhiều ống kính
| Kiểu: | Mô-đun hồng ngoại không được làm mát |
|---|---|
| Tiêu thụ năng lượng điển hình: | <1,2W |
| NETD: | <30mK |
Mô-đun camera bảo mật nhiệt hồng ngoại không làm mát với nhiều ống kính
| Kiểu: | Mô-đun hồng ngoại không được làm mát |
|---|---|
| Tiêu thụ năng lượng điển hình: | <1,2W |
| NETD: | <30mK |
Mô-đun camera bảo mật nhiệt hồng ngoại không làm mát với nhiều ống kính
| Kiểu: | Mô-đun hồng ngoại không được làm mát |
|---|---|
| Tiêu thụ năng lượng điển hình: | <1,2W |
| NETD: | <30mK |

