Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ ir high resolution thermal camera ] trận đấu 416 các sản phẩm.
Camera nhiệt làm mát HD LWIR Core 640x512 để giám sát an ninh tầm xa
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤25mk |
| Kích cỡ: | 155x67x80mm |
Lõi camera nhiệt LWIR Uncooled 400x300 để xây dựng bảo mật HVAC
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
Lõi camera nhiệt tuyến tính LWIR không được làm mát 400x300 50Hz
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
Mô-đun máy ảnh nhiệt VOx phóng xạ Không làm mát 640X512/12μm
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Máy ảnh nhiệt VOx không được làm mát để phát hiện sốt
| Nghị quyết: | 400x300/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun camera nhiệt chữa cháy Mô-đun nhiệt LWIR không làm mát 640x512/12μm
| Kiểu: | Mô-đun hồng ngoại không được làm mát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | <1,2W |
Camera Nhiệt Drone LWIR Không Làm Lạnh 640x512 12µm cho Cứu Hỏa & Cứu Hộ
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Máy ảnh nhiệt FPA không được làm mát Core 400x300 17um
| Nghị quyết: | 384x288 /17μm |
|---|---|
| NETD: | ≤50 triệu |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun máy ảnh được làm mát có độ nhạy cao 25mK với hướng hình ảnh ngang
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤25mk |
| Kích cỡ: | 155x67x80mm |
Lõi máy ảnh nhiệt không được làm mát 400x300 17μm Dòng COIN nhỏ gọn
| Nghị quyết: | 400x300/17μm |
|---|---|
| Nhiệt độ: | -20oC~+150oC (Có thể tùy chỉnh) |
| NETD: | <40mK |

