Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ ir high resolution thermal camera ] trận đấu 416 các sản phẩm.
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe N-Driver Uncooled 384x288 / 17μm
| Nghị quyết: | 384x288/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Máy ảnh nhiệt Drone đa chức năng Lõi máy ảnh VOx LWIR
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | 40mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Lõi máy ảnh nhiệt Micro LWIR không được làm mát với độ phân giải 256x192 và khoảng cách pixel 12μm với ống kính 3,2mm
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Dữ liệu đầu ra: | 14bit thô |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Lõi máy ảnh nhiệt không được làm mát VOx Sóng dài với nhiều ống kính hồng ngoại khác nhau
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| Phạm vi nhiệt độ: | -20℃~+550℃ (Có thể tùy chỉnh) |
Mô-đun máy ảnh nhiệt không được làm mát LWIR với nhiệt kế công nghiệp
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
Mô-đun máy ảnh nhiệt LWIR không được làm mát theo chiều ngang 30mK cho ADAS
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
Lõi mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại 640x512 17μm cho chụp ảnh nhiệt công nghiệp
| Phạm vi nhiệt độ: | -20℃~+550℃ (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Độ chính xác nhiệt độ: | ±2℃ hoặc ±2% |
| Nghị quyết: | 640x512/17μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại mini VOx không được làm mát với độ phân giải 256x192 và kích thước pixel 12μm
| Nghị quyết: | 256x192/12μm |
|---|---|
| NETD: | ≤50 triệu |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Lõi máy ảnh nhiệt không được làm mát bằng mảng lớn 1280x1024 12μm để bảo mật và giám sát
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Lõi camera nhiệt LWIR ngoài trời 640x512 25,4mm×25,4mm×35mm
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |

