Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ lwir thermal imaging security camera ] trận đấu 245 các sản phẩm.
Máy dò hồng ngoại không làm mát LWIR VOx Microbolometer 400x300/12μm cho nhiệt học
| Nghị quyết: | 400x300 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt VOx phóng xạ Không làm mát 640X512/12μm
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Dòng đầu cắm MegaPixel Lõi camera hồng ngoại không được làm mát được sử dụng trong môi trường phức tạp
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại 640x512 12μm PLUG612R LWIR để tích hợp nhanh
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Tích hợp nhanh Mô-đun máy ảnh làm mát bằng hồng ngoại EYAS1212 Mega Pixel 149x58,5x71mm
| Nghị quyết: | 1280x1024 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| NETD: | ≤20mk |
Bộ máy ảnh nhiệt lõi 4V-6V VPC/USB3.0/GigE/Cameralink 44.45mm × 44.45mm × 26mm
| Điện áp làm việc: | 4V~6V |
|---|---|
| Dải quang phổ: | 8μm đến 14μm |
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt SWaP-C iLC212 được tối ưu hóa với ống kính 3,2mm
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 700mW |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Hiệu suất ổn định Máy ảnh nhiệt Lõi không được làm lạnh 640x512 / 17μm
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Kích cỡ: | 44,5x44,5x33,6mm |
Máy ảnh nhiệt mini lõi không làm mát FPA Máy ảnh hồng ngoại 256x192/12μm với nhiệt học
| Nghị quyết: | 256x192/12μm |
|---|---|
| NETD: | <40mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Lõi máy ảnh nhiệt Microbolometer không được làm mát để quan sát động vật hoang dã
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |

