Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ lwir thermal imaging security camera ] trận đấu 245 các sản phẩm.
Trọng lượng nhẹ Đầu dò hồng ngoại không được làm mát 256x192 12μm cho hình ảnh hồng ngoại
| Nghị quyết: | 256x192 / 12μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 50/60Hz |
| Kích cỡ: | 23x13x7,32mm |
Máy dò hồng ngoại không được làm mát Vox Microbolometer 256x192 12μm cho máy ảnh nhiệt
| Nghị quyết: | 256x192/12μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 50/60Hz |
| Kích cỡ: | 23x13x7,32mm |
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát 30mK 50Hz 60Hz cho An ninh / Giám sát
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
PLUG1212 Mô-đun hồng ngoại không được làm mát 1280x1024 có độ ổn định cao cho mọi điều kiện thời tiết
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Đầu dò hồng ngoại làm mát siêu mạng loại II Sóng dài 320x256 / 30μm
| Nghị quyết: | 320x256 / 30μm |
|---|---|
| NETD: | ≤25mK (F2) |
| Dải quang phổ: | 7,7~9,5μm LW |
Máy phát hiện hồng ngoại lạnh nhạy cao với RS058 Cryo Cooler
| Nghị quyết: | 320x256 / 30μm |
|---|---|
| NETD: | 25mK |
| Bước sóng dài: | 7,7~9,5 (thấp) |
Đầu dò hồng ngoại MWIR làm mát 15μM 640x512 cho hệ thống giám sát từ xa
| Resolution: | 640x512/12μm |
|---|---|
| NETD: | ≤17mK (F2); ≤18mK (F4) |
| Spectral Range8~14μm: | 3.7~4.8μm MW |
Mô-đun hồng ngoại không làm mát iMC212 với độ phân giải 256x192 và mức tiêu thụ điện 300mW để tích hợp vào thiết bị di động
| Máy dò hồng ngoại: | Mảng tiêu cự LWIR không được làm mát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 256x192/12μm |
| Tốc độ khung hình: | 25Hz |
Đầu dò hồng ngoại làm mát 1280x1024 12μm với cụm làm mát Dewar tích hợp
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | ≤20mK (F2/F4) |
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm MW |
LS734 Máy làm lạnh Stirling tuyến tính để làm mát Đầu dò hồng ngoại làm mát MCT
| Cân nặng: | 1,0kg |
|---|---|
| Kiểu: | Máy làm mát lạnh Stirling tuyến tính |
| MTTF: | ≥20000 giờ |

