Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ lwir thermal imaging security camera ] trận đấu 245 các sản phẩm.
Mô-đun nhiệt làm mát Lõi máy ảnh 1280x1024 12μM Độ nhạy nhiệt cao
| Độ nét cao: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| Tỷ lệ khung hình: | 50Hz / 100Hz |
Lõi máy ảnh nhiệt làm mát 320x256 30μm để phát hiện rò rỉ khí VOC
| Phong cách: | Mô-đun hồng ngoại làm mát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 320x256/30μm |
| NETD: | ≤15mK |
Mô-đun nhiệt làm mát với bộ dò hồng ngoại MCT MWIR 640x512 / 15µm
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤20mk |
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm MW |
Lõi camera hồng ngoại không được làm mát có kích thước nhỏ 40mk 0,7W cho tải trọng UAV
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7w |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt siêu nhỏ COIN Không được làm lạnh Độ phân giải 256x192 Kích thước điểm ảnh 12μm
| Nghị quyết: | 256x192 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | < 40 triệu |
| Phạm vi nhiệt độ: | -20 ℃ ~ + 150 ℃ (Có thể tùy chỉnh) |
MCT hội nhập nhanh MWIR Cooled Thermal Module 640x512/15μm
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤20mk |
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm MW |
Camera MCT MWIR độ nhạy cao Core 640x512 để tích hợp nhanh
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤17mk |
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm |
Mô-đun Camera Hồng ngoại SWaP 256×192/12μm với mức tiêu thụ điện 300mW và Giao diện USB2.0 để Giám sát An ninh
| Ống kính (HFOV/FL): | 56°/ 3.2mm |
|---|---|
| Giao diện video kỹ thuật số: | USB2.0 |
| Máy dò hồng ngoại: | LWIR FPA 256×192/12μm được làm mát |
384x288 17μM Mô-đun nhiệt không được làm mát Tích hợp nhanh để chẩn đoán sức khỏe
| Nghị quyết: | 384x288 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,85W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun nhiệt MCT 15µm 640x512 MWIR làm mát bằng khí với cụm bộ làm mát Dewar tích hợp
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| máy làm lạnh: | RS058 |
| NETD: | ≤17mk |

