Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ lwir thermal imaging security camera ] trận đấu 245 các sản phẩm.
Hình ảnh rõ nét Mô-đun máy ảnh nhiệt Drone Lõi máy ảnh LWIR không được làm mát
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD điển hình: | 40mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt OEM không được làm lạnh 256x192 / 12μm cho máy ảnh tầm nhìn ban đêm
| Phạm vi nhiệt độ: | -20 ℃ ~ + 550 ℃ (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| độ chính xác nhiệt độ: | ± 3 ℃ hoặc ± 3% |
| Nghị quyết: | 256x192 / 12μm |
PLUG612 Mô-đun camera nhiệt không làm mát VOx LWIR 640x512/12μm cho camera giám sát
| Kiểu: | Mô-đun hồng ngoại không được làm mát |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 9Hz/25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại 400x300 17μm với phép đo nhiệt độ
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | < 30 triệu |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Máy ảnh nhiệt sàng lọc sốt VOx LWIR Lõi không làm lạnh 400x300 17μm
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm thấp |
640x512 15µm Camera Lạnh RS058 T2SL Camera Core LWIR
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤25mk |
| Dải quang phổ: | 7,7~9,5μm (thấp) |
Lõi camera nhiệt không làm mát 640x512 12µM để quan sát động vật hoang dã
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun máy ảnh hồng ngoại đo bức xạ LWIR không được làm mát PLUG-R với máy đo nhiệt
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz |
| NETD: | <30mK |
Máy ảnh nhiệt không được làm mát để phát hiện sốt với LWIR 400x300 / 17μm
| Nghị quyết: | 400x300/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Bao bì cấp độ Wafer Máy dò hồng ngoại không được làm mát Cảm biến hồng ngoại công nghiệp LWIR
| Kiểu: | vi nhiệt kế |
|---|---|
| Nghị quyết: | 400x300 |
| Kích cỡ: | 18x16x2,8mm |

