Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ ir high resolution thermal camera ] trận đấu 416 các sản phẩm.
Mô-đun nhiệt làm mát 15μM 640x512 MCT MWIR với cụm làm mát Dewar tích hợp
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| máy làm lạnh: | RS058 |
| NETD: | ≤17mk |
320x256 30μm Cooled Infrared Camera Module for Non contact Gas Leakage Detection
| Nghị quyết: | 320x256/30μm |
|---|---|
| Dải quang phổ: | 3,2 ± 0,1 ~ 3,5 ± 0,1μm |
| NETD: | ≤15mK |
Mô-đun nhiệt làm mát bằng MCT MWIR 15μm 640x512 cho tải trọng đa cảm biến
| Kích cỡ: | 125x92x67mm |
|---|---|
| Cân nặng: | ≤650g |
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
Đầu dò hồng ngoại MCT MWIR Mô-đun nhiệt làm mát 640x512 15μM
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤20mk |
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm MW |
Các mô-đun máy ảnh làm mát hồng ngoại 320x256 30μm Với ống kính zoom cố định 55mm
| Phong cách: | Mô-đun hồng ngoại làm mát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 320x256/30μm |
| NETD: | ≤15mK |
Lõi camera hồng ngoại không được làm mát ISO9001 IP67 0,7W cho tải trọng UAV
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7w |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Petrochemical Industry Infrared Gas Leak Detection Camera With 23mm Lens
| Phong cách: | Mô-đun hồng ngoại làm mát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 320x256/30μm |
| NETD: | ≤15mK |
Lõi camera hồng ngoại nhẹ không được làm mát 8 ~ 14μm cho tải trọng UAV
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7w |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun ảnh nhiệt không làm mát LWIR 640x512/12µm Với độ nhạy nhiệt cao
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Hình ảnh khí quang Máy ảnh làm mát MWIR RS058 để hiển thị các VOC vô hình
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
|---|---|
| máy làm mát lạnh: | RS058 |
| Độ phân giải máy dò: | 320x256 |

