Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ ir high resolution thermal camera ] trận đấu 416 các sản phẩm.
EYAS330 Mô-đun Camera Làm Mát MWIR Lõi Camera Hồng ngoại 320x256 30μm
| Kích cỡ: | 142x58,5x71mm |
|---|---|
| Nghị quyết: | 320x256/30μm |
| NETD: | ≤9mk |
Máy ảnh 15μm 640x512 MCT MWIR Đầu dò hồng ngoại làm mát lõi Tích hợp nhanh
| Nghị quyết: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| máy làm lạnh: | RS058 |
| NETD: | 17mK |
Mô-đun máy ảnh làm mát EYAS330 MWIR Máy ảnh hồng ngoại Lõi 320x256 30μm
| Kích cỡ: | 142x58,5x71mm |
|---|---|
| Nghị quyết: | 320x256 / 30μm |
| NETD: | 9mK |
640x512/15μm Mô-đun máy ảnh làm mát RS058 T2SL LWIR
| Nghị quyết: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| NETD: | 25mK |
| Dải quang phổ: | 7,7~9,5μm (thấp) |
Camera ảnh nhiệt dạng cắm với Microbolometer VOx không làm mát 120×90/12μm và NETD không lấy nét ≤50mK
| NETD: | ≤50 triệu |
|---|---|
| Cảm biến hồng ngoại: | 120×90/12μm |
| Chế độ tập trung: | Tập trung miễn phí |
Mô-đun nhiệt MCT 15µm 640x512 MWIR làm mát bằng khí với cụm bộ làm mát Dewar tích hợp
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| máy làm lạnh: | RS058 |
| NETD: | ≤17mk |
320x256/30μm Cooled Camera Modules With 55mm Lens VOCs Khám phá rò rỉ khí
| Phong cách: | Mô-đun hồng ngoại làm mát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 320x256 / 30μm |
| NETD: | 15mK |
MCT hội nhập nhanh MWIR Cooled Thermal Module 640x512/15μm
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤20mk |
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm MW |
640x512 / 15μm MCT MWIR Cooled Thermal Module for Multi Sensor Payload
| Kích cỡ: | 125x92x67mm |
|---|---|
| Cân nặng: | ≤650g |
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
Tích hợp nhanh Mô-đun nhiệt làm mát MCT MWIR vào máy bay không người lái 50Hz/100Hz
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤20mk |
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm MW |

