Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ ir high resolution thermal camera ] trận đấu 416 các sản phẩm.
1280x1024 12μm Megapixels Máy dò FPA được làm mát Độ nhạy cao
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | 20mK (F2/F4) |
| Dải quang phổ: | 3,7 ~ 4,8μm MW |
Bộ gia tốc cho máy dò hồng ngoại làm mát 320x25 30μm MCT MWIR Tích hợp nhanh
| Nghị quyết: | 320x256 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 30μm |
| NETD: | 9mK |
Đầu dò hồng ngoại làm mát bước sóng trung 640x512 15μm
| Công nghệ: | Hồng ngoại |
|---|---|
| Vật liệu: | MCT |
| kiểu: | máy dò hồng ngoại làm mát |
67g Máy phát hiện hồng ngoại 8μm-14μm Phạm vi quang phổ
| cảm biến: | Mảng tiêu diện không được làm mát |
|---|---|
| Dải quang phổ: | 8μm đến 14μm |
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
Cảm biến hồng ngoại sóng dài không được làm mát 400x300 17μm Vật liệu oxit Vanadium
| Nghị quyết: | 400x300 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 17μm |
| Kiểu: | vi nhiệt kế |
640x512 12μm Máy dò hồng ngoại không được làm mát Cảm biến hình ảnh hồng ngoại LWIR
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <40mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Cảm biến dò vi mạch Vox 256x192 12μm
| Nghị quyết: | 256x192 / 12μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 50/60HZ |
| Kích cỡ: | 23x13x7,32mm |
Giám sát an ninh MWIR Máy phát hiện hồng ngoại làm mát 640x512/15μm
| Ứng dụng: | Giám sát an ninh |
|---|---|
| Công nghệ: | Hình ảnh nhiệt hồng ngoại |
| Dải quang phổ8~14μm: | 3,7~4,8μm MW |
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát nhỏ 400x300 / 12μm
| Kích cỡ: | 18x16x2,8mm |
|---|---|
| Cân nặng: | <1,5g |
| Kiểu: | Microbolometer |
Bộ gia tốc cho đầu báo hồng ngoại làm mát 640x512 Mô-đun AD được làm mát
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| máy làm lạnh: | RS058 |
| NETD: | ≤17mk |

