Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ ir high resolution thermal camera ] trận đấu 416 các sản phẩm.
Bộ phận làm mát Dewar tích hợp MWIR HgCdTe Máy dò hồng ngoại làm mát 320x256 / 30μm
| Nghị quyết: | 320x256/30μm |
|---|---|
| NETD: | 9mK (F2); 15mK (F4) |
| Dải quang phổ: | 3,7 ~ 4,8μm MW |
Ceramic Packaged LWIR Thermal Module cho hình ảnh sắc nét & rõ ràng & đo nhiệt độ chính xác cao
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt không được làm mát nhỏ gọn với độ phân giải 640x512 và kích thước pixel 12μm để tiêu thụ năng lượng thấp
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | 40mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt VOx không được làm mát độ phân giải cao dành cho nhiệt kế công nghiệp
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Đầu dò hồng ngoại làm mát 1280x1024 12μm với cụm làm mát Dewar tích hợp
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | ≤20mK (F2/F4) |
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm MW |
Giám sát an ninh MWIR Máy phát hiện hồng ngoại làm mát 640x512/12μm
| Ứng dụng: | Giám sát an ninh |
|---|---|
| Công nghệ: | Hình ảnh nhiệt hồng ngoại |
| Dải quang phổ8 ~ 14μm: | 3,7 ~ 4,8μm MW |
Máy phát hiện hồng ngoại lạnh nhạy cao với RS058 Cryo Cooler
| Nghị quyết: | 320x256 / 30μm |
|---|---|
| NETD: | 25mK |
| Bước sóng dài: | 7,7~9,5 (thấp) |
Máy dò hồng ngoại LWIR 640x512 / 15μm được làm mát tích hợp vào hệ thống EO-IR
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 15μm |
| Tiêu thụ điện năng ổn định: | <8W |
Đầu dò hồng ngoại 640x512 15μm LWIR được làm mát tích hợp vào hệ thống EO-IR
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 15μm |
| Tiêu thụ điện năng ổn định: | <8W |
Hệ thống EO-IR Đầu dò hồng ngoại làm mát bằng LWIR tích hợp 640x512 15μM
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 15μm |
| Tiêu thụ điện năng ổn định: | <8W |

