Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ ir high resolution thermal camera ] trận đấu 414 các sản phẩm.
Mô-đun hình ảnh nhiệt LWIR không làm mát 400x300/17um với nhiệt học
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Đầu dò hồng ngoại làm mát HD 1280x1024 12μm
| Nghị quyết: | 1280x1024 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | ≤20mK (F2 / F4) |
| Dải quang phổ: | 3,7 ~ 4,8μm MW |
Mô-đun máy ảnh hồng ngoại đo bức xạ LWIR không được làm mát PLUG-R với máy đo nhiệt
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz |
| NETD: | <30mK |
Mô-đun camera hồng ngoại Drone để kiểm tra nguồn điện
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD điển hình: | 40mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun máy ảnh hình ảnh nhiệt LWIR không làm mát 256x192 Độ phân giải 12μm Pixel Pitch cho an ninh giám sát
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Phạm vi đo nhiệt độ: | -20oC~+550oC |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun máy ảnh chụp ảnh nhiệt không được làm mát 1280x1024 12μm với hoạt động không cửa trập để chữa cháy
| Nghị quyết: | 1280x1024 / 12μm |
|---|---|
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều có sẵn |
| Thu phóng kỹ thuật số: | 1x/2x/4x/8x |
Máy dò hồng ngoại 640x512 12μM Lõi camera LWIR để kiểm tra y tế
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
1280x1024 / 12μm MCT IR Detector Mô-đun AD được làm mát để tích hợp nhanh
| Nghị quyết: | 1280x1024 / 12μm |
|---|---|
| Độ nhạy cao: | MẠNG 20mK |
| Tiêu thụ điện năng: | 9w |
Đầu dò hồng ngoại MWIR làm mát HD được tích hợp vào Camera an ninh
| Công nghệ: | Hình ảnh nhiệt hồng ngoại |
|---|---|
| Ứng dụng: | Tích hợp hệ thống |
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
Mô-đun camera hồng ngoại không được làm mát 640x512 17μM cho tải trọng UAV
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
| Cân nặng: | <90g |

