Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ ir high resolution thermal camera ] trận đấu 414 các sản phẩm.
Mô-đun máy ảnh chụp ảnh nhiệt không được làm mát 640x512 17μm để quan sát động vật
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
| Cân nặng: | <90g |
640x512/12μm Không làm mát lõi máy ảnh hồng ngoại kích thước nhỏ cho tải trọng UAV
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7w |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Trọng tâm máy ảnh hồng ngoại với tiêu cự cố định Athermal 19mm/24mm
| Nghị quyết: | 640 × 512 |
|---|---|
| NETD điển hình: | <40mK |
| Trọng tâm cố định Athermal: | 19mm/24mm |
Lõi hình ảnh nhiệt FPA không được làm mát
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
GAVIN330 MWIR Cooled Thermal Imager Module Độ tin cậy cao 320x256/30μm
| Nghị quyết: | 320x256 / 30μm |
|---|---|
| Vật liệu: | MCT |
| NETD: | 10mK |
Mô-đun máy ảnh hồng ngoại miễn phí lấy nét pixel 12μm độ phân giải LWIR 256x192 để bảo mật
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Dữ liệu đầu ra: | 14bit thô |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Lõi camera hồng ngoại 384x288 17um cho máy chụp nhiệt độ y tế
| Nghị quyết: | 384x288 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,85W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun máy ảnh làm mát OEM MWIR với đầu dò hồng ngoại MCT 1280x1024 12um
| Nghị quyết: | 1280x1024 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| NETD: | ≤20mk |
Giao diện HRS 50pin Lõi camera hình ảnh nhiệt không được kiểm soát để quan sát động vật
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
| Cân nặng: | <90g |
Mô-đun nhiệt LWIR với đầu dò hồng ngoại không làm mát độ phân giải 640x512
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |

