Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ ir high resolution thermal camera ] trận đấu 416 các sản phẩm.
Máy dò hồng ngoại 640x512 12μM Lõi camera LWIR để kiểm tra y tế
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
1280x1024 / 12μm MCT IR Detector Mô-đun AD được làm mát để tích hợp nhanh
| Nghị quyết: | 1280x1024 / 12μm |
|---|---|
| Độ nhạy cao: | MẠNG 20mK |
| Tiêu thụ điện năng: | 9w |
Đầu dò hồng ngoại MWIR làm mát HD được tích hợp vào Camera an ninh
| Công nghệ: | Hình ảnh nhiệt hồng ngoại |
|---|---|
| Ứng dụng: | Tích hợp hệ thống |
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
Mô-đun camera hồng ngoại không được làm mát 640x512 17μM cho tải trọng UAV
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
| Cân nặng: | <90g |
Mô-đun máy ảnh làm mát GAVIN330 MWIR 320x256 30μm Tùy chọn ống kính zoom khác nhau
| Độ phân giải máy dò: | 320x256 / 30μm |
|---|---|
| Kích cỡ: | 150x67x80mm |
| Độ nhạy cao: | 10mK |
Mô-đun camera bảo mật nhiệt hồng ngoại không làm mát với nhiều ống kính
| Kiểu: | Mô-đun hồng ngoại không được làm mát |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | <1,2W |
| NETD: | <30mK |
1280x1024 Mô-đun hình ảnh nhiệt LWIR không làm mát cho máy ảnh giám sát
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Tốc độ khung hình: | 25Hz |
Máy dò hình ảnh nhiệt hồng ngoại làm mát MWIR cho camera giám sát
| Công nghệ: | Hình ảnh nhiệt hồng ngoại |
|---|---|
| Nghị quyết: | 640x512/12μm |
| Ứng dụng: | Giám sát an ninh |
Mô-đun Camera Giám sát Nhiệt Không Làm Lạnh LWIR 640x512/17µm
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
Mô-đun camera giám sát nhiệt hồng ngoại LWIR 640x512 9Hz 60Hz
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |

