Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ ir high resolution thermal camera ] trận đấu 414 các sản phẩm.
Lõi mô-đun hình ảnh nhiệt không được làm mát linh hoạt với LWIR 640x512 / 12μm
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| Kích thước (mm): | 25,4x25,4x14,1 (Có màn trập) |
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | <0,75W |
Máy ảnh hình ảnh khí quang lạnh MWIR RS058 để hiển thị các VOC vô hình
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
|---|---|
| máy làm mát lạnh: | RS058 |
| Độ phân giải máy dò: | 320x256 |
Cắm Mô-đun máy ảnh chụp ảnh nhiệt không được làm mát 640x512 cho ADAS
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
| Cân nặng: | <90g |
Lõi camera hồng ngoại 640x512 12μM với ống kính 25 mm để quan sát động vật hoang dã
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Máy dò hồng ngoại làm mát băng tần kép tích hợp T2SL
| Nghị quyết: | 320x256 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 30μm |
| Tiêu thụ điện năng ổn định: | <9W |
Mô-đun hình ảnh nhiệt LWIR 640x512 / 12μm không được làm mát để nhân giống thông minh
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD điển hình: | ≤40mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
PLUG1212 Mô-đun HD LWIR 1280x1024/12μm không làm mát cho hình ảnh nhiệt cực rõ
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
1280×1024 Độ phân giải 12μm Pixel Pitch Vox Microbolometer Detector với NETD <35mK cho hình ảnh nhiệt độ nhạy cao
| Nghị quyết: | 1280×1024 / 12μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 50/60HZ |
| Kích cỡ: | 31×31×5.1(Không có chốt) mm |
Mô-đun nhiệt hồng ngoại 384x288 17um để đo nhiệt độ da người
| Nghị quyết: | 384x288 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,85W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |

