Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ ir high resolution thermal camera ] trận đấu 414 các sản phẩm.
Mô-đun camera an ninh nhiệt LWIR không được làm mát với độ phân giải 256x192, khoảng cách pixel 12μm và thiết kế không cần lấy nét
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Chế độ tập trung: | Tập trung miễn phí |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun nhiệt không được làm mát nhẹ và linh hoạt với cảm biến đầu dò hồng ngoại LWIR 640x512 / 12μm
| Nghị quyết: | 640x512/12μm |
|---|---|
| Kích thước (mm): | 25,4x25,4x14,1 (Có màn trập) |
| Tiêu thụ năng lượng điển hình: | <0,75W |
384×288 Độ phân giải 17μm Pixel Size Infrared Thermal Imaging Core cho sàng lọc nhiệt độ cơ thể con người
| Nghị quyết: | 384x288/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
640x512 Độ phân giải 12μm Pixel Pitch Infrared Camera Module với hình ảnh nhiệt rõ ràng
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| Thuật toán hình ảnh: | NUC/DRC/DNS/DDE/SFFC |
Đầu dò hồng ngoại làm mát HgCdTe MWIR 1280x1024 12μm Tích hợp bộ làm mát Dewar
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | 20mK (F2/F4) |
| Dải quang phổ: | 3,7 ~ 4,8μm MW |
Kiểm tra tòa nhà Mô-đun camera hồng ngoại Lõi hình ảnh nhiệt 640x512 / 17μm
| Công nghệ: | tia hồng ngoại |
|---|---|
| Vật liệu: | Vanadi oxit |
| Kích cỡ: | 44,5x44,5x36,6mm |
Bộ máy ảnh an ninh hình ảnh nhiệt không làm mát LWIR 640x512 17μM
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
Mô-đun camera an ninh nhiệt không làm mát LWIR 640x512 17μM
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
400x300 Độ phân giải 12μm Pixel Pitch Vanadium Oxide Uncooled Infrared Detector LWIR Sensor
| kiểu: | vi nhiệt kế |
|---|---|
| Nghị quyết: | 400x300 |
| Kích cỡ: | 18x16x2,8mm |
Máy dò rò rỉ khí LFM330Z5 với độ phân giải 320x256, khoảng cách điểm ảnh 30µm và máy dò hồng ngoại làm lạnh NETD 20mK
| Kiểu: | Cảm biến hồng ngoại làm mát |
|---|---|
| Công nghệ: | tia hồng ngoại |
| Nghị quyết: | 320x256/30μm |

