Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ ir high resolution thermal camera ] trận đấu 416 các sản phẩm.
Lõi mô-đun phát hiện hồng ngoại làm mát phát hiện phạm vi dài 1280x1024 12μM
| Độ nét cao: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| Tỷ lệ khung hình: | 50Hz / 100Hz |
Phát hiện tầm xa Lõi mô-đun phát hiện hồng ngoại được làm mát 1280x1024 12μm
| Độ nét cao: | 1280x1024 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| Tốc độ khung hình: | 50Hz/100Hz |
Lõi mô-đun dò hồng ngoại được làm mát 1280x1024 12μM để theo dõi tầm xa
| Độ nét cao: | 1280x1024 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| Tốc độ khung hình: | 50Hz/100Hz |
1280x1024 Lõi mô-đun máy ảnh làm mát 12μm
| Công nghệ: | MCT / HgCdTe |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1280x1024 / 12μm |
| NETD: | 20mK |
Mô-đun camera an ninh nhiệt không được làm lạnh linh hoạt với LWIR 640x512 12μm
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| Kích cỡ: | 25,4x25,4x14,1 (Có màn trập) |
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | <0,75W |
Mô-đun camera an ninh hình ảnh nhiệt LWIR 400x300 Không được làm lạnh
| Kiểu: | Mô-đun máy ảnh không được làm mát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
| Tốc độ khung hình: | 9Hz/25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
Mô-đun camera giám sát an ninh nhiệt hồng ngoại không làm mát với ống kính tùy chọn
| Kiểu: | Mô-đun hồng ngoại không được làm mát |
|---|---|
| Tiêu thụ năng lượng điển hình: | <1,2W |
| NETD: | <30mK |
Mô-đun camera bảo mật nhiệt hồng ngoại không làm mát với nhiều ống kính
| Kiểu: | Mô-đun hồng ngoại không được làm mát |
|---|---|
| Tiêu thụ năng lượng điển hình: | <1,2W |
| NETD: | <30mK |
Tốc độ khung hình cao Mô-đun hình ảnh nhiệt MWIR làm mát HgCdTe 640x512 15μm
| Kiểu: | Mô-đun máy ảnh được làm mát |
|---|---|
| Công nghệ: | MCT/HgCdTe |
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
640x512 12um Thermal Imaging Module 8μm đến 14μm NETD <40mK
| cảm biến: | Mảng tiêu diện không được làm mát |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 50Hz |
| Các thành phần mở rộng: | VPC/ USB3.0/ GigE/ Cameralink |

