Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ ir high resolution thermal camera ] trận đấu 416 các sản phẩm.
Mô-đun máy ảnh nhiệt sàng lọc sốt LWIR 400x300/17μm để chẩn đoán y tế
| Nghị quyết: | 400x300/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt LWIR 400x300 17μm Không được làm lạnh bằng máy đo nhiệt công nghiệp
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
Tầm nhìn ban đêm Xe gắn máy ảnh nhiệt Core Truyền dữ liệu tốc độ cao
| Nghị quyết: | 384x288/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Hình ảnh rõ nét Mô-đun máy ảnh nhiệt Drone Lõi máy ảnh LWIR không được làm mát
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <40mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt SWaP-C LWIR 640x512 12μM cho máy bay không người lái
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,7W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt 400x300 17μm LWIR không được làm mát với nhiệt kế công nghiệp
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
Lõi máy ảnh nhiệt OEM LWIR Uncooled 400x300 17μM với nhiệt kế công nghiệp
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
Mô-đun máy ảnh nhiệt dòng COIN với đầu dò hồng ngoại không được làm mát LWIR 400x300 / 17μm
| Công nghệ: | tia hồng ngoại |
|---|---|
| Vật liệu: | Vanadi oxit |
| Nghị quyết: | 400x300/17μm |
Hiệu suất ổn định Máy ảnh nhiệt Lõi không được làm lạnh 640x512 / 17μm
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Kích cỡ: | 44,5x44,5x33,6mm |
Lõi máy ảnh nhiệt Drone không được làm mát PLUG612R để ứng dụng lại chữa cháy
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <40mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |

