Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ ir high resolution thermal camera ] trận đấu 416 các sản phẩm.
Máy ảnh nhiệt không được làm mát Core Longwave FPA 400x300 / 17μm VOx
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| Phạm vi nhiệt độ: | -20oC~+550oC (Có thể tùy chỉnh) |
MegaPixel 1280x1024 Độ phân giải 12μm Kích thước pixel Không làm mát LWIR lõi máy ảnh nhiệt với hoạt động không màn trập
| Nghị quyết: | 1280x1024 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | 30mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Lõi camera nhiệt Mini212G2 với độ phân giải 256×192 và khoảng cách pixel 12μm cho mức tiêu thụ điện năng thấp 330mW
| Nghị quyết: | 256×192 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| Phạm vi nhiệt độ: | -20oC~+550oC |
Mô-đun máy ảnh nhiệt không được làm mát 640x512 Hồng ngoại sóng dài 12μM
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Máy ảnh nhiệt LWIR không được làm mát 384x288 17μM để kiểm tra nhiệt độ cơ thể
| Nghị quyết: | 384x288 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,85W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Màn hình nhiệt độ cơ thể Mô-đun máy ảnh nhiệt không được làm mát 384x288 17μM
| Nghị quyết: | 384x288 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,85W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt không làm mát giám sát LWIR 640x512 17μM
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại 640x512 12μm PLUG612R LWIR để tích hợp nhanh
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Camera nhiệt gắn trên xe 384x288 17μm với cảnh báo thông minh
| Nghị quyết: | 384x288/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun camera nhiệt sàng lọc sốt 400x300
| Nghị quyết: | 400x300/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |

