Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ vox ] trận đấu 149 các sản phẩm.
RS058 Máy phát hiện hồng ngoại làm mát LWIR 640x512 cho hệ thống giám sát từ xa
| NETD: | 25mK |
|---|---|
| Công nghệ: | tia hồng ngoại |
| Nghị quyết: | 640x512 / 15μm |
Camera phát hiện nhiệt FPA không được làm mát 50Hz để giám sát an ninh
| Nghị quyết: | 400x300 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <40mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
640x512/12μm FPA không làm mát máy dò hồng ngoại chụp hình nhiệt
| Nghị quyết: | 640x512/12μm |
|---|---|
| NETD: | <40mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Máy dò hình ảnh nhiệt FPA không được làm mát 8 ~ 14μm cho ADAS
| Nghị quyết: | 400x300 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <40mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Máy dò hình ảnh nhiệt FPA không làm mát 400x300/12μm với bao bì gốm
| Nghị quyết: | 400x300 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <40mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Máy ảnh nhiệt làm mát HD LWIR Core 640x512 Độ nhạy nhiệt cao
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤25mk |
| Kích cỡ: | 155x67x80mm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt LWIR không được làm mát 256x192 12μM cho nhà thông minh
| Nghị quyết: | 256x192 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | < 40 triệu |
| Phạm vi nhiệt độ: | -20 ℃ ~ + 150 ℃ (Có thể tùy chỉnh) |
Máy ảnh nhiệt FPA không được làm mát Core 400x300 17um
| Nghị quyết: | 384x288 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | ≤50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun Camera Nhiệt Không Làm Lạnh 256x192 / 12µm Dành Cho AIoT
| Phạm vi nhiệt độ: | -20oC~+150oC (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Nghị quyết: | 256x192/12μm |
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
Mô-đun nhiệt hồng ngoại làm mát 320x256/30µm để phát hiện rò rỉ khí carbon monoxide
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 30Hz/60Hz |
| Độ phân giải máy dò: | 320x256 |

