Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ vox ] trận đấu 149 các sản phẩm.
Camera nhiệt FPA LWIR không làm mát độ phân giải 256×192 với giao diện USB2.0
| Máy dò hồng ngoại: | LWIR FPA 256×192/12μm không được làm mát |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | 300MW |
| Giao diện video kỹ thuật số: | USB2.0 |
Mô-đun camera nhiệt LWIR không làm mát với độ phân giải 256×192 và kích thước điểm ảnh 12μm
| Máy dò hồng ngoại: | LWIR FPA 256×192/12μm không được làm mát |
|---|---|
| Dữ liệu đầu ra: | 14bit thô |
| Tốc độ khung hình: | 25Hz |
Mô-đun nhiệt không được làm mát siêu nhỏ gọn với ống kính 9.1 / 13 / 19mm
| Nghị quyết: | 384x288 /17μm |
|---|---|
| NETD: | ≤50 triệu |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt không được làm lạnh 400x300 17um LWIR để giám sát thông minh
| Nghị quyết: | 384x288 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | ≤50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Máy phát hiện hồng ngoại làm mát LWIR 640x512/15μm cho ứng dụng an ninh
| NETD: | 25mK |
|---|---|
| Công nghệ: | tia hồng ngoại |
| Nghị quyết: | 640x512 / 15μm |
Mô-đun thu nhỏ hồng ngoại iMC212 với 256×192/12μm cho thiết bị di động
| Điện áp hoạt động: | 3,3V±0,1V |
|---|---|
| Độ phân giải đầu dò hồng ngoại: | 256x192 |
| Được sử dụng cho: | Ứng dụng thiết bị đầu cuối di động |
Mô-đun Chụp Ảnh Nhiệt iMC112 Di Động và Tiết Kiệm Chi Phí với Độ Phân Giải 120×90
| Sự nối lại: | 120×90/12μm |
|---|---|
| Loại máy dò: | Máy đo vi lượng VOx FPA không được làm mát |
| Được sử dụng cho: | AloT, Thị giác máy, Thị giác công nghiệp, Giám sát an ninh |
Camera nhiệt siêu nhỏ gọn 256×192/12μm dạng cắm cho thiết bị di động
| Loại máy dò: | Máy đo vi lượng VOx FPA không được làm mát |
|---|---|
| Điện áp hoạt động: | 3,3V±0,1V |
| Giao diện video kỹ thuật số: | USB2.0 |
Mô-đun máy ảnh nhiệt tương thích với điện thoại thông minh 120×90/12μm Máy ảnh hồng ngoại không làm mát
| Chế độ tập trung: | Tập trung miễn phí |
|---|---|
| Ống kính (HFOV/FL): | 50°/1.6mm |
| Tên sản phẩm: | Camera nhiệt tương thích với điện thoại thông minh |
Mô-đun Chụp Ảnh Nhiệt Không Làm Mát Di Động với Độ Phân Giải 120×90 và Kích Thước Điểm Ảnh 12μm cho Ứng Dụng Đo Nhiệt
| Ứng dụng: | AloT, Thị giác máy, Thị giác công nghiệp, Giám sát an ninh |
|---|---|
| Kiểu: | Camera nhiệt LWIR không được làm mát |
| Máy dò hồng ngoại: | Máy đo vi lượng VOx FPA không được làm mát |

