Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ vox ] trận đấu 149 các sản phẩm.
Máy phát hiện hồng ngoại MWIR có độ phân giải 320x256 với kích thước pixel 30μm cho máy ảnh hình ảnh khí quang lạnh
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
|---|---|
| NETD: | 10mK (F1.5) |
| Trọng lượng (g): | ≤600g |
LS734 Máy làm lạnh Stirling tuyến tính để làm mát Đầu dò hồng ngoại làm mát MCT
| Tiêu thụ điện năng ổn định: | 10W (430mW@77K@20oC) |
|---|---|
| MTTF: | ≥20000 giờ |
| Phương pháp tích hợp: | IDDCA |
Đầu dò hồng ngoại làm mát bằng phương pháp đông lạnh MWIR 15μM 640x512 cho tải trọng đa cảm biến
| Nghị quyết: | 640x512/12μm |
|---|---|
| NETD: | ≤17mK (F2); ≤17mK (F2); ≤18mK (F4) ≤18mK (F4) |
| Dải quang phổ8~14μm: | 3,7~4,8μm MW |
Máy ảnh chụp khí quang NETD 23mm ống kính 320x256 Độ phân giải 10mK
| Nghị quyết: | 320x256/30μm |
|---|---|
| Ống kính tùy chọn: | Thu phóng cố định |
| Phong cách: | Mô-đun hồng ngoại làm mát |
Lõi camera hồng ngoại làm mát tích hợp nhanh EYAS1212 Mega Pixel 1280x1024 / 12μM
| Nghị quyết: | 1280x1024 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| NETD: | ≤20mk |
Giao diện HRS 50pin Lõi camera hình ảnh nhiệt không được kiểm soát để quan sát động vật
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
| Cân nặng: | <90g |
Lõi máy ảnh nhiệt OEM LWIR Uncooled 400x300 17μM với nhiệt kế công nghiệp
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
Tải trọng UAV Mô-đun máy ảnh nhiệt không được làm mát Độ phân giải 640x512
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7w |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Lõi máy ảnh nhiệt Drone Uncooled nhỏ gọn 640x512 để kiểm tra quang điện
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7w |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Lõi camera hồng ngoại không được làm mát có kích thước nhỏ 40mk 0,7W cho tải trọng UAV
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7w |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |

