Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ vox ] trận đấu 149 các sản phẩm.
Mô-đun cảm biến máy ảnh nhiệt LWIR VOx FPA Khả năng thích ứng với môi trường mạnh mẽ
| Nghị quyết: | 640x512/17μm |
|---|---|
| NETD: | 40mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun cảm biến máy ảnh nhiệt LWIR VOx FPA Khả năng thích ứng với môi trường mạnh mẽ
| Kiểu: | Camera nhiệt cho Drone |
|---|---|
| Vật liệu: | VOx |
| Nghị quyết: | 640x512/17μm |
Máy dò Microbolometer 640x512 không được làm mát
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | < 40 triệu |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Cảm biến dò vi mạch Vox 256x192 12μm
| Nghị quyết: | 256x192 / 12μm |
|---|---|
| Tỷ lệ khung hình: | 50 / 60Hz |
| Kích thước: | 23x13x7,32mm |
Cảm biến nhiệt VOx độ nhạy cao 400x300 / 17μm cho môi trường khắc nghiệt
| Cảm biến: | FPA Vanadi Oxit |
|---|---|
| Kích cỡ: | 30x19,8x7,32mm |
| kiểu: | Máy đo vi lượng không được làm mát |
Máy dò hồng ngoại không được làm mát Vox Microbolometer 256x192 12μm cho máy ảnh nhiệt
| Nghị quyết: | 256x192/12μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 50/60Hz |
| Kích cỡ: | 23x13x7,32mm |
Đầu dò hồng ngoại nhiệt sóng dài không được làm mát VOx 800x600 / 17μm
| Kiểu: | Gói kim loại |
|---|---|
| Vật liệu: | Vanadi oxit |
| Nghị quyết: | 800x600 / 17μm |
Đầu dò hồng ngoại nhiệt 400x300 12μm Máy đo vi mạch VOx không được làm mát cho máy đo nhiệt
| Kích cỡ: | 18x16x2,8mm |
|---|---|
| Cân nặng: | <1,5g |
| Nghị quyết: | 400x300 |
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát FPA 400x300 Microbolometer không được làm mát
| Kiểu: | vi nhiệt kế |
|---|---|
| Vật liệu: | Vanadi oxit |
| Nghị quyết: | 400x300 |
Máy ảnh nhiệt VOx không được làm mát để phát hiện sốt
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | < 50 triệu |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |

